Notebook HP ProBook 440G9-303TU (6L303PA#AKL)
i5-1235U/8GB/512GB SSD/Integrated Graphics/14.0" FHD/Windows11 Pro/Silver
ไม่มีคะแนนสะสมสำหรับสินค้านี้เพราะมีส่วนลดแล้ว
สั่งซื้อสินค้า กรุณาติดต่อฝ่ายขาย
ทำให้ใหญ่สุด090-6786441 090-6786442 090-6786443 084-6925027
Sale@modernsave.com Fax : 02-591-1900
| CPU | Intel® Core™ i5-1235U Processor 12M Cache, (3.30 GHz up to 4.40 GHz) |
| Memory | 8 GB DDR4-3200 PC4 SO-DIMM memory (1 DIMM) |
| Hard Disk | 512GB PCIe NVMe Value Solid State Drive |
| Graphic Card | Integrated Graphics |
| Optical Drive | None |
| Display | 14" diagonal LED UWVA Anti-Glare FHD (1920 x 1080), 250 nits, for HD Webcam and WWAN |