Monitor Samsung Odyssey Ark G9 Gaming (LS55CG970NEXXT)
55" VA/16:9/3,840 x 2,160 @165Hz/1,000,000:1/600cd/m2/1ms/1 x Display Port,1 x HDMI
ไม่มีคะแนนสะสมสำหรับสินค้านี้เพราะมีส่วนลดแล้ว
สั่งซื้อสินค้า กรุณาติดต่อฝ่ายขาย
ทำให้ใหญ่สุด090-6786441 090-6786442 090-6786443 084-6925027
Sale@modernsave.com Fax : 02-591-1900
| Display Size | 55" |
| Display Type | VA |
| Aspect Ratio | 16:9 |
| Contrast Ratio | 1,000,000:1 |
| Brightness | 600 cd/㎡ |
| Recommended Resolution | 4K (3,840 x 2,160) 165Hz |
| Response Time | 1ms(GTG) |
| Input Terminal | 1 x Display Port,1 x HDMI |
| Color Gamut | 95%(Typ.) |