switches-

Fiber Module Cisco MGBLH1

Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver,Single Mode

รายละเอียดเพิ่มเติม

ราคาปกติ : 5,990 บาท

ราคาพิเศษ : 5,320 บาท
( Excluded Vat. )

ไม่มีคะแนนสะสมสำหรับสินค้านี้เพราะมีส่วนลดแล้ว

สั่งซื้อสินค้า กรุณาติดต่อฝ่ายขาย

Switch CIsco MGBLH1 ทำให้ใหญ่สุด

OverviewCisco MGBLH1 Mini-GBIC 1000Mbps Gigabit Ethernet LH แบบใช้สายไฟเบอร์ออพติค หัวต่อแบบ LC สำหรับเชื่อมต่อระยะไกลระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ที่มี Port Mini GBIC ระยะทาง 0.5-40 กิโลเมตร
MediaMGBLH1: Single-mode fiber (SMF)
ApplicationMGBLH1: 1000BASE-LH
Connector typeMGBLH1: Duplex LC
Wavelength typical (Tx)MGBLH1: 1310 nm
Wavelength range (Rx)MGBLH1: 1310 nm
Maximum distanceMGBLH1: up to 40 km
Average output powerMGBLH1: -4 dBm to 0 dBm
Receiver sensitivityMGBLH1: -25 dBm (typ)
Receiver overloadMGBLH1: -3 dBm
Dimensions W x H x DMGBLH1: 13.4 x 8.5 x 56.5 mm (0.53 x 0.33 x 2.22 in.)
Unit weight0.018 kg (0.63 oz.)
Power1W (max)
warrantyLife time warranty & support 5 Yr after EOS

30 ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ ในประเภทเดียวกัน :

ก่อนหน้า ต่อไป

Fiber Module Cisco MGBLH1 Last Updated : 26 August 2022