switches-

Fiber Module Cisco MGBLH1

Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver

อุปกรณ์มินิจีบิค 1000 Mbps Gigabit Ethernet LH แบบใช้สายไฟเบอร์ออพติค, หัวต่อแบบ LC (LC Connector), สำหรับเชื่อมต่อระยะไกล ระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทาง 0.5-40 กิโลเมตร (รองรับทั้ง Singlemode และ Multimode Fiber)

รายละเอียดเพิ่มเติม

ราคาปกติ : 8,037 บาท

ราคาพิเศษ : 7,630 บาท
( Excluded Vat. )

ไม่มีคะแนนสะสมสำหรับสินค้านี้เพราะมีส่วนลดแล้ว

สั่งซื้อสินค้า กรุณาติดต่อฝ่ายขาย

Switch CIsco MGBLH1 ทำให้ใหญ่สุด

 

คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)
 
 
  • ประเภทอุปกรณ์
อุปกรณ์มินิจีบิค 1000 Mbps Gigabit Ethernet LH แบบใช้สายไฟเบอร์ออพติค 
 
 
 
 
  • การนำไปใช้งาน
สำหรับเชื่อมต่อระยะไกล ระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทาง 0.5-40 กิโลเมตร 
 
 
 
 
  • Wavelength
1310 นาโนเมตร 
 
 
 
 
  • Mode
รองรับสายไฟเบอร์ออพติคแบบ Multi-mode หรือ Single-mode 
 
 
 
 
  • ระยะทาง
62.5/125um MMF @ 200MHz/km, up to 500m 
 
 
 
  50/125um MMF @ 500MHz/km, up to 2,000m 
 
 
 
  9/125um SMF, up to 40km 
 
 
 
 
  • ขนาด
0.33 x 0.53 x 2.22 นิ้ว 
 
 
 
 
  • น้ำหนัก
20 กรัม

Warranty 5YR fr EOS

30 ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ ในประเภทเดียวกัน :

ก่อนหน้า ต่อไป

Fiber Module Cisco MGBLH1 Last Updated : 22 February 2017